MỘT THỜI ĐỂ NHỚ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương !

Go down

Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! Empty Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương !

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 12, 2009 8:40 pm

Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 87795 Kính gửi toàn bộ anh chị em trong tập thể lớp 9/1 vô vàn iu dấu của chúng ta. Cuối cùng thì lớp chúng ta cũng có được 1 nơi để có thể họp mặt, có thể thông báo những sự kiện, những buổi họp lớp để anh chị em đến dự đông đủ. Đó chính là "mái nhà" forum "Motthoidenho" của chúng ta. Tuy nhiên, theo tui được thấy thì có vẻ như chúng ta sử dụng forum này chưa được hiệu quả cho lắm. Đi dạo vài vòng, lướt qua hầu hết các topic thì tui thấy hình như các bạn "hơi bị" chú trọng vào việc rủ nhau đi "nhậu" thì nhiều. Hơn nữa tập thể lớp 9/1 với hơn 48 HS và các thầy cô giáo, trong khi đó số thành viên trong forum lại chỉ vỏn vẹn có 16-17 mem. Như vậy có quá ít chăng ?? Đây là 1 diễn đàn, nơi mà mọi người chia xẻ những cảm xúc, những suy nghĩ, nhũng kinh nghiệm sống, niềm vui, nỗi buồn, những mối quan hệ, những thắc mắc ko biết hỏi ai, những tâm sự, những nỗi niềm ko biết giải bày cùng ai... chúng ta là lớp 9/1 trường THCS Hoàng Diệu-TP Đà Nẵng, với tình bạn bè gắn bó keo sơn bấy lâu nay tui nghĩ tình đoàn kết của chúng ta cần được thắt chặt hơn nữa, những điều kiện để anh chị em liên lạc với nhau cần được phổ biến rộng rãi hơn nữa.
Để forum có thể trở thành mái nhà thứ 2 của lớp 9/1 chúng ta, tui xin mạn phép được gửi đến Ban điều hành forum lập nên những khu vực như sau :
1. Thông báo :
- Nơi chúng ta có thể cập nhật thời gian của những buổi họp mặt để anh chị em có thể đến dự đông đủ n' đúng giờ. Tới trễ là ... Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 977241
2. Góc tâm sự :
- Nơi mà chúng ta chia xẻ những niềm vui, nỗi buồn, những khúc mắc trong cuộc sống, những khó khăn mà 1 mình bạn ko thể vượt qua được... tại sao ko tâm sự với nhau, biết đâu những người bạn khác có thể giúp cho ta có được lời khuyên chân thành n' đúng đắn thì sao. Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 810476
3. Cũng ko biết gọi là gì. Một nơi để các bạn bày tỏ cảm xúc của mình về lớp 9/1 thân thương của chúng ta. Tên gọi khu vực này tui nghĩ nên để tập thể lớp đặt tên.. hehe
4. Shopping :
- Nhu cầu không thể thiếu, chúng ta có thể share với nhau những mặt hàng thiết yếu n' kèm theo đó là những món hàng " độc " n'" rẻ ", những kinh nghiệm mua sắm, nơi mà các bà có thể " buôn " với nhau chiện chợ búa và là nơi các ông " nổ " với nhau về món hàng " độc " mà mình vừa " tậu " được =)) hơhơ..
5. Picture: Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 784380
- Cần lưu ý rằng: không thể post trên 1 topic vừa hình thành viên lớp, vừa hình " ăn chơi " của lớp vừa hình "108 vị anh hùng Lương Sơn Bạc " như thằng cha jimmyhoa "thiên lôi " kia đã post. Tui nghĩ nên lập ra những khu vực riêng hình " ăn chơi " của lớp. Khu vực của hình thành viên, nghĩa là các mem nào đã “ tự xử “, “ tự sướng “được pix nào thì post lên share cho anh em pà con được “ chiêm ngửa nhan sắc “. Khu ảnh đẹp: bạn thấy hình này đẹp ? hình này pro ? hot quá ? anh ấy/cô ấy đẹp thật ? Ảnh game đâyyyy !!!! Siêu sao bóng đá đâyyyyy !!!!!.......tất tần tật tuốt tuồn tuột các vẻ đẹp mà các nhiếp ảnh gia đã “ chộp “ lại được hay đã nhờ các phù thuỷ photoshop khiến cho nó đẹp mà…ko bít có phải đẹp thật hok ??? Xin mời post lên khu này nhé :) ( Nhớ post 108 vị anh hùng Lương Sơn lên đây nghe ku Hoà !!) Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 638176
6. Nhạc n’ phim n’ video clip :
- Ko thể lẫn lộn với nhau được. Nhớ nhé ! Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 353565
* Tóm lại, forum chúng ta cần được toàn thể anh chị em chung tay góp sức xây dựng lớn mạnh hơn nữa. Điều cần nhất bgiờ là hãy thông báo rộng rãi đến tất cả mọi thành viên trong lớp, tập hợp tất cả số điện thoại lại n’ post lên forum để mọi người đều biết. Còn rất nhiều vấn đề nữa nhưng trước mắt thì tui góp ý như thế đã. Sau này khi số lượng đông đủ rồi thì chúng ta sẽ tiếp tục làm cho “ mái nhà “ của chúng ta ngày càng “ rộng hơn, đẹp hơn, đầy đủ tiện nghi n’ nhiều niềm vui “ hơn. Em xin hết ! Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! 916617
Khách vi
Khách viếng thăm

Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương ! Empty Re: Kính gửi Ban điều hành cùng toàn thể lớp 9/1 thân thương !

Bài gửi  coochie0511 Wed Jun 24, 2009 5:04 pm

Hi ko biet ban la aai,nhung nhung ji ban gop y that hay,49 ng,nhung cuoi cung hoat dong lop thi con tru lai cuoi cung van con co 18-20 nguoi a.:( cang hop lop cang vang dan di,hong biet moi ng di dau roi nua,chang biet con ai nho den tap the nay k ta.Hix nhung ma ban dung noi dep web nay di,dep di roi lay ji de biet dc tin tuc cua nhau,dep di roi lay ji de tu on lai nhung ki niem xua cua minh de roi ngoi cuoi 1 minh,de roi 1 luc nao do lai ngan ngo ngo ngan :) phai k ne
coochie0511
coochie0511
Nhi đồng
Nhi đồng

- Similar topics